David Martinez
Def. Justicia · cho mượn
Paraguay
DFTrung vệ
Sự nghiệp 2015-2025 · độ nổi tiếng #3.098
- 28Tuổi
- 900 N €Giá trị
- 68Trận
- 4Bàn thắng
- 1Kiến tạo
- 6Danh hiệu
Vị trí trong số các các hậu vệ
Hành trình sự nghiệp








2018201920202021202220232024202520262027
- 2018
River Plate - 2019-20
Def. Justicia - 2021-22
River Platecho mượn - 2023-24
River Plate - 2024
Inter Miamicho mượn · River Plate - 2025
Inter Miami - 2025
Olimpia Asuncioncho mượn · River Plate - 2026
Def. Justicia
Số trận sự nghiệp so với các các hậu vệ nổi tiếng nhất
Marquinhos
601 trận · 14 danh hiệu
V. van Dijk
601 trận · 10 danh hiệu
Raphael Varane
524 trận · 12 danh hiệu
Ruben Dias
442 trận · 12 danh hiệu
Achraf Hakimi
389 trận · 11 danh hiệu
David Martinez
68 trận · 6 danh hiệu
Câu lạc bộ
Giải đấu
Huấn luyện viên
Eduardo Berizzo
Gerardo Daniel Martino
Guillermo Schelotto
Hernan Crespo
Javier Mascherano
Marcelo Gallardo
Mariano Soso
Martín Gaston Demichelis- Miguel Ángel Lemme
Sebastian Beccacece
Câu hỏi Caro Bóng Đá có đáp án là cầu thủ này

Các cầu thủ từng chơi cho cả River Plate và Def. Justicia
Các cầu thủ từng chơi cho cả River Plate và Inter Miami
Các cầu thủ từng chơi cho cả River Plate và Olimpia Asuncion
Các cầu thủ người Paraguay từng chơi cho River Plate
DFCác hậu vệ từng chơi cho River Plate
Các cầu thủ từng chơi cho cả Def. Justicia và Inter Miami
Các cầu thủ từng chơi cho cả Def. Justicia và Olimpia Asuncion
Các cầu thủ người Paraguay từng chơi cho Def. Justicia
DFCác hậu vệ từng chơi cho Def. Justicia
Từng chơi ở cùng câu lạc bộ
Julian Alvarez
Tiền đạo cắm
Enzo Fernandez
Tiền vệ
Javier Mascherano
Tiền vệ phòng ngự
Nicolas Tagliafico
Hậu vệ trái
Lisandro Martinez
Trung vệ
Guido Rodriguez
Tiền vệ phòng ngự
Nahuel Molina
Hậu vệ phải
Andres Cubas
Tiền vệ phòng ngự
Lionel Messi
Tiền vệ chạy cánh phải
Casemiro
Tiền vệ phòng ngự
Blaise Matuidi
Tiền vệ
R. De Paul
Tiền vệ
Câu hỏi thường gặp
David Martinez từng chơi cho những câu lạc bộ nào?
Trong sự nghiệp, David Martinez từng khoác áo River Plate, Def. Justicia, Inter Miami và Olimpia Asuncion.
David Martinez hiện đang chơi cho câu lạc bộ nào?
Theo dữ liệu của chúng tôi, David Martinez hiện thuộc đội hình Def. Justicia (theo dạng cho mượn).
David Martinez đã ghi bao nhiêu bàn?
Trong các trận chính thức thuộc cơ sở dữ liệu của chúng tôi, David Martinez đã ghi 4 bàn và có 1 kiến tạo sau 68 trận.

