Alan Hansen
Liverpool
Scotland
DFTrung vệ
Sự nghiệp 1977-1989 · độ nổi tiếng #1.037
- 71Tuổi
- -Giá trị
- 499Trận
- 11Bàn thắng
- 12Kiến tạo
- 5Danh hiệu
Vị trí trong số các các hậu vệ
Hành trình sự nghiệp
Số trận sự nghiệp so với các các hậu vệ nổi tiếng nhất
Marquinhos
601 trận · 14 danh hiệu
V. van Dijk
601 trận · 10 danh hiệu
Raphael Varane
524 trận · 12 danh hiệu
Alan Hansen
499 trận · 5 danh hiệu
Ruben Dias
442 trận · 12 danh hiệu
Achraf Hakimi
389 trận · 11 danh hiệu
Câu lạc bộ
Giải đấu
Danh hiệu
Champions League
Huấn luyện viên
Câu hỏi Caro Bóng Đá có đáp án là cầu thủ này
Từng chơi ở cùng câu lạc bộ
V. van Dijk
Trung vệ
Mohamed Salah
Tiền vệ chạy cánh phải
Alisson
Thủ môn
Luis Diaz
Tiền vệ chạy cánh trái
Câu hỏi thường gặp
Alan Hansen từng chơi cho những câu lạc bộ nào?
Trong sự nghiệp, Alan Hansen từng khoác áo Liverpool.
Alan Hansen hiện đang chơi cho câu lạc bộ nào?
Theo dữ liệu của chúng tôi, Alan Hansen hiện thuộc đội hình Liverpool.
Alan Hansen đã ghi bao nhiêu bàn?
Trong các trận chính thức thuộc cơ sở dữ liệu của chúng tôi, Alan Hansen đã ghi 11 bàn và có 12 kiến tạo sau 499 trận.
Alan Hansen đã giành những danh hiệu nào?
Alan Hansen đã giành Champions League.



